Madam Flora – Yesu Usinipite [VIDEO]

0
562
Yesu Usinipite

After releasing her hit singles in ‘Jipe Moyo’ and ‘Fanya Njia’ Tanzanian gospel artiste , Madama Flora follows that up with Yesu Usinipite.

The song was produced by Push Up records by Mujwahuki and the video directed by Joowzey.

Madam Flora had this to say about the new song, ” Yesu Usinipit ni wimbo wa maombi ambao unakusogeza karibu na Mungu. Yesu Usinipite unapozuru wengine na mimi unikumbuke. Kila mmoja anahitaji msaada kutoka kwa mungu na kila mtu ana maombi yake kwa Mungu. Kwa hiyo kupitia huu wimbo maisha ya watu wengi yanaenda kubadilika kwa atakayesikiliza huu wimbo na kuupa nafasi ndani ya moyo wake. Lazima utauona mkono wa Bwana. There is power in this song.”

Watch Video Below: 

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here